Nhà phố
Bán Nhà 2 Mặt Tiền Trường Chinh - Q.Tân Bình
Phường Tân Sơn, Hồ Chí Minh
26.5 Tỷ
263.1 m²
100.72 Triệu/m²
17.04.2026
Bán nhà góc 2 mặt tiền Hoàng Sa - Đỗ Thị Lời - Quận 3
Phường Nhiêu Lộc, Hồ Chí Minh
25 Tỷ
42.7 m²
585.48 Triệu/m²
17.04.2026
Bán Nhà Siêu Vị Trí Mặt Tiền Nguyễn Sơn - Q. Tân Phú
Phường Phú Thọ Hòa, Hồ Chí Minh
58 Tỷ
332.6 m²
174.38 Triệu/m²
17.04.2026
𝐍𝐡𝐚̀ 𝐆𝐨́𝐜 𝟐 𝐌𝐚̣̆𝐭 𝐓𝐢𝐞̂̀𝐧 𝐓𝐫𝐮̛𝐨̛̀𝐧𝐠 𝐂𝐡𝐢𝐧𝐡 - 𝐐.𝐓𝐚̂𝐧 𝐁𝐢̀𝐧𝐡
Phường Tân Bình, Hồ Chí Minh
49.1 Tỷ
198.8 m²
246.98 Triệu/m²
17.04.2026
Góc 3 Mặt Tiền Đào Duy Anh - Q.Phú Nhuận
Phường Đức Nhuận, Hồ Chí Minh
63 Tỷ
255.3 m²
246.77 Triệu/m²
17.04.2026
- Bán nhà 2 Mặt tiền trước sau 803 Hoàng Sa, Phường 9, Quận 3
Phường Nhiêu Lộc, Hồ Chí Minh
62 Tỷ
160 m²
387.5 Triệu/m²
17.04.2026
Góc 3MT 1 đường số 11 KDC Kim Sơn, Tân Phong, Quận 7
Phường Tân Hưng, Hồ Chí Minh
33 Tỷ
109.3 m²
301.92 Triệu/m²
17.04.2026
Siêu Phẩm Giá Tốt Mặt Tiền Lê Văn Duyệt
Phường Gia Định, Hồ Chí Minh
42 Tỷ
166 m²
253.01 Triệu/m²
17.04.2026
Đất nền
Khuôn Đất Lớn Góc 2 Mặt Tiền Nguyễn Kiệm Ngay Sân Bay.
Phường Đức Nhuận, Hồ Chí Minh
150 Tỷ
1101 m²
136.24 Triệu/m²
17.04.2026