Góc 2 Mặt tiền Số 1 - 3 Giang Văn Minh, Phường An Phú, Quận 2

150 Tỷ
496 m²
302.42 Triệu/m²

đặc điểm chính

Diện tích: 496 m2
Số Tầng: 3

Mô tả chi tiết

- Diện tích : 25 x 20m - Công nhận : 496m2 - Kết cấu : 3 Tầng

Chỗ gửi xe Chỗ gửi xe
Bảo vệ 24/24 Bảo vệ 24/24

Bất động sản dành cho bạn

Bán Nhà 2 Mặt Tiền Trường Chinh - Q.Tân Bình
Hải Duy Trần

Bán Nhà 2 Mặt Tiền Trường Chinh - Q.Tân Bình

Phường Tân Sơn, Hồ Chí Minh
26.5 Tỷ
263.1 m²
100.72 Triệu/m²
17.04.2026
Bán nhà góc 2 mặt tiền Hoàng Sa - Đỗ Thị Lời - Quận 3
Hải Duy Trần

Bán nhà góc 2 mặt tiền Hoàng Sa - Đỗ Thị Lời - Quận 3

Phường Nhiêu Lộc, Hồ Chí Minh
25 Tỷ
42.7 m²
585.48 Triệu/m²
17.04.2026
Bán Nhà Siêu Vị Trí Mặt Tiền Nguyễn Sơn - Q. Tân Phú
Hải Duy Trần

Bán Nhà Siêu Vị Trí Mặt Tiền Nguyễn Sơn - Q. Tân Phú

Phường Phú Thọ Hòa, Hồ Chí Minh
58 Tỷ
332.6 m²
174.38 Triệu/m²
17.04.2026
Góc 3 Mặt Tiền Đào Duy Anh - Q.Phú Nhuận
Hải Duy Trần

Góc 3 Mặt Tiền Đào Duy Anh - Q.Phú Nhuận

Phường Đức Nhuận, Hồ Chí Minh
63 Tỷ
255.3 m²
246.77 Triệu/m²
17.04.2026
- Bán nhà 2 Mặt tiền trước sau 803 Hoàng Sa, Phường 9, Quận 3
Hải Duy Trần

Phường Nhiêu Lộc, Hồ Chí Minh
62 Tỷ
160 m²
387.5 Triệu/m²
17.04.2026
Góc 3MT 1 đường số 11 KDC Kim Sơn, Tân Phong, Quận 7
Hải Duy Trần

Góc 3MT 1 đường số 11 KDC Kim Sơn, Tân Phong, Quận 7

Phường Tân Hưng, Hồ Chí Minh
33 Tỷ
109.3 m²
301.92 Triệu/m²
17.04.2026
Siêu Phẩm Giá Tốt Mặt Tiền Lê Văn Duyệt
Hải Duy Trần

Siêu Phẩm Giá Tốt Mặt Tiền Lê Văn Duyệt

Phường Gia Định, Hồ Chí Minh
42 Tỷ
166 m²
253.01 Triệu/m²
17.04.2026
Bán Gấp Mặt Tiền Khu K300 - Quận Tân Bình
Hải Duy Trần

Bán Gấp Mặt Tiền Khu K300 - Quận Tân Bình

Phường Bảy Hiền, Hồ Chí Minh
37 Tỷ
205 m²
180.49 Triệu/m²
17.04.2026
Bán nhà mặt tiền khan hiếm Trần Quốc Hoàn - Quận Tân Bình
Hải Duy Trần

Bán nhà mặt tiền khan hiếm Trần Quốc Hoàn - Quận Tân Bình

Phường Tân Bình, Hồ Chí Minh
45 Tỷ
153.3 m²
293.54 Triệu/m²
17.04.2026
Góc 2 Mặt Tiền 58 đường D1 (Hoàng Trọng Mậu) Him Lam, Quận 7.
Hải Duy Trần

Phường Tân Hưng, Hồ Chí Minh
61 Tỷ
170 m²
358.82 Triệu/m²
17.04.2026