[Khách sạn hiếm trung tâm Quận 4]
đặc điểm chính
Diện tích: 72 m2
Số Tầng: 8
Mô tả chi tiết
- Diện tích: 4x18m; Công nhận 72m2
- Kết cấu: 8 Tầng
- Hợp đồng thuê: 50 triệu/tháng
- Vị trí tập trung nhiều Ngân hàng lớn, sầm uất nhất Quận 4
Tiện ích xung quanh
Bất động sản dành cho bạn
Bán Nhà 2 Mặt Tiền Trường Chinh - Q.Tân Bình
Phường Tân Sơn, Hồ Chí Minh
26.5 Tỷ
263.1 m²
100.72 Triệu/m²
17.04.2026
Bán nhà góc 2 mặt tiền Hoàng Sa - Đỗ Thị Lời - Quận 3
Phường Nhiêu Lộc, Hồ Chí Minh
25 Tỷ
42.7 m²
585.48 Triệu/m²
17.04.2026
Bán Nhà Siêu Vị Trí Mặt Tiền Nguyễn Sơn - Q. Tân Phú
Phường Phú Thọ Hòa, Hồ Chí Minh
58 Tỷ
332.6 m²
174.38 Triệu/m²
17.04.2026
𝐍𝐡𝐚̀ 𝐆𝐨́𝐜 𝟐 𝐌𝐚̣̆𝐭 𝐓𝐢𝐞̂̀𝐧 𝐓𝐫𝐮̛𝐨̛̀𝐧𝐠 𝐂𝐡𝐢𝐧𝐡 - 𝐐.𝐓𝐚̂𝐧 𝐁𝐢̀𝐧𝐡
Phường Tân Bình, Hồ Chí Minh
49.1 Tỷ
198.8 m²
246.98 Triệu/m²
17.04.2026
Góc 3 Mặt Tiền Đào Duy Anh - Q.Phú Nhuận
Phường Đức Nhuận, Hồ Chí Minh
63 Tỷ
255.3 m²
246.77 Triệu/m²
17.04.2026
- Bán nhà 2 Mặt tiền trước sau 803 Hoàng Sa, Phường 9, Quận 3
Phường Nhiêu Lộc, Hồ Chí Minh
62 Tỷ
160 m²
387.5 Triệu/m²
17.04.2026
Góc 3MT 1 đường số 11 KDC Kim Sơn, Tân Phong, Quận 7
Phường Tân Hưng, Hồ Chí Minh
33 Tỷ
109.3 m²
301.92 Triệu/m²
17.04.2026
Siêu Phẩm Giá Tốt Mặt Tiền Lê Văn Duyệt
Phường Gia Định, Hồ Chí Minh
42 Tỷ
166 m²
253.01 Triệu/m²
17.04.2026
Bán Gấp Mặt Tiền Khu K300 - Quận Tân Bình
Phường Bảy Hiền, Hồ Chí Minh
37 Tỷ
205 m²
180.49 Triệu/m²
17.04.2026
Bán nhà mặt tiền khan hiếm Trần Quốc Hoàn - Quận Tân Bình
Phường Tân Bình, Hồ Chí Minh
45 Tỷ
153.3 m²
293.54 Triệu/m²
17.04.2026
Góc 2 Mặt tiền Số 1 - 3 Giang Văn Minh, Phường An Phú, Quận 2
Phường An Phú, Hồ Chí Minh
150 Tỷ
496 m²
302.42 Triệu/m²
17.04.2026
Góc 2 Mặt Tiền 58 đường D1 (Hoàng Trọng Mậu) Him Lam, Quận 7.
Phường Tân Hưng, Hồ Chí Minh
61 Tỷ
170 m²
358.82 Triệu/m²
17.04.2026