Tin đăng
Có 36 tin đăng
Bán Nhà Siêu Khan Hiếm Góc 2 Mặt Tiền Bùi Thị Xuân - Quận 1
Phường Bến Thành, Hồ Chí Minh
26 Tỷ
45.8 m²
567.69 Triệu/m²
17.04.2026
Bán Nhà Góc 2 Mặt Tiền Phan Văn Hân - Q.Bình Thạnh
Phường Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
44 Tỷ
199.6 m²
220.44 Triệu/m²
17.04.2026
Bán nhà góc 2 mặt tiền 29-31 Đỗ Thị Lời, Phường 11, Quận 3
Phường Nhiêu Lộc, Hồ Chí Minh
42 Tỷ
107.7 m²
389.97 Triệu/m²
17.04.2026
Bán nhà 286 Nguyễn Gia Trí (D2 nối dài), P.25, Bình Thạnh
Phường Thạnh Mỹ Tây, Hồ Chí Minh
20 Tỷ
80 m²
250 Triệu/m²
17.04.2026
LỜI NGAY 3 TỶ - MẶT TIỀN 638 Điện Biên Phủ , Phường 11, Quân 10
Phường Lái Thiêu, Hồ Chí Minh
24 Tỷ
73.5 m²
326.53 Triệu/m²
17.04.2026
Khuôn Đất Hoa Hậu Trung Tâm Bình Thạnh.
Phường Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
32 Tỷ
241 m²
132.78 Triệu/m²
17.04.2026
Mặt Tiền Gần Góc Nguyễn Thái Học Nguyễn Công Trứ P. Cầu Ông Lãnh Quận 1
Phường Cầu Ông Lãnh, Hồ Chí Minh
34 Tỷ
17.04.2026
Mặt Tiền 3 Huỳnh Khương Ninh, P.ĐaKao, Quận 1
Phường Sài Gòn, Hồ Chí Minh
30 Tỷ
67.4 m²
445.1 Triệu/m²
17.04.2026
𝐁𝐚́𝐧 𝐧𝐡𝐚̀ 𝐌𝐚̣̆𝐭 𝐭𝐢𝐞̂̀𝐧 𝐓𝐫𝐚̂̀𝐧 𝐐𝐮𝐚𝐧𝐠 𝐊𝐡𝐚̉𝐢 - 𝐐𝐮𝐚̣̂𝐧 𝟏
Phường Tân Định, Hồ Chí Minh
39 Tỷ
80.4 m²
485.07 Triệu/m²
17.04.2026
Bán nhà mặt tiền Nguyễn Văn Lượng
Phường Gò Vấp, Hồ Chí Minh
32 Tỷ
126 m²
253.97 Triệu/m²
17.04.2026
[Khách sạn hiếm trung tâm Quận 4]
Phường Khánh Hội, Hồ Chí Minh
30 Tỷ
72 m²
416.67 Triệu/m²
17.04.2026
Góc 2 Mặt Tiền Trường Chinh và Bình Giã, Phường 13, Q.Tân Bình
Phường Tân Bình, Hồ Chí Minh
43 Tỷ
111 m²
387.39 Triệu/m²
17.04.2026
Góc 2 mặt tiền Nguyễn Văn Linh giao Võ Thị Đặng quận 7.
Phường Tân Phú, Hồ Chí Minh
35 Tỷ
99 m²
353.54 Triệu/m²
17.04.2026
Bán Nhà Góc 2 Mặt Tiền Nguyễn Sơn - Q.Tân Phú
Phường Phú Thạnh, Hồ Chí Minh
60 Tỷ
172 m²
348.84 Triệu/m²
17.04.2026
Tòa Nhà CHDV Đường số 21, Phường 8, Gò Vấp
Phường Gò Vấp, Hồ Chí Minh
25 Tỷ
211 m²
118.48 Triệu/m²
17.04.2026