Tin đăng
Có 36 tin đăng
Bán nhà siêu vị trí góc 2 Mặt Tiền Sư Vạn Hạnh - Quận 10
Phường Hòa Hưng, Hồ Chí Minh
43 Tỷ
49.6 m²
866.94 Triệu/m²
17.04.2026
Bán nhà góc 2 mặt tiền Tân Hương, Phường Tân Quý, Quận Tân Phú.
Phường Phú Thọ Hòa, Hồ Chí Minh
39 Tỷ
177.5 m²
219.72 Triệu/m²
13.03.2026
Bán Nhà Mặt Tiền Hiệp Bình. Phường Hiệp Bình Chánh. TP. Thủ Đức
Phường Hiệp Bình, Hồ Chí Minh
39 Tỷ
241.2 m²
161.69 Triệu/m²
13.03.2026
Bán nhà mặt tiền 196B1 Trần Bình Trọng, Phường 4, Quận 5
Phường Chợ Quán, Hồ Chí Minh
29 Tỷ
85 m²
341.18 Triệu/m²
13.03.2026
Bán toà nhà CHDV góc 2 mặt tiền Trần Quý Cáp - Q.Bình Thạnh
Phường Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
29 Tỷ
78.3 m²
370.37 Triệu/m²
13.03.2026
Bán Tài Sản Một Đời Chủ Đường Nguyễn Văn Thương, Quận Bình Thạnh
Phường Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
46 Tỷ
243.8 m²
188.68 Triệu/m²
13.03.2026